Software miễn phí
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

softwareadmin
Admin
https://softwaremienphi.forumvi.com
Mon Feb 26, 2024 8:32 am
Movavi PDFChef hiện là PDFChef hoàn toàn mới. Tất cả chúng tôi đều hướng tới việc giúp việc quản lý tệp PDF trở nên dễ dàng và thuận tiện. Phần mềm của chúng tôi cung cấp tất cả các công cụ bạn cần để làm việc hiệu quả và giúp bạn phát huy hết tiềm năng của mình. Với bản cập nhật lớn này, chúng tôi đã thay đổi tên của mình để phản ánh rõ hơn chúng tôi là ai và chúng tôi làm gì.
Các tính năng của Movavi PDFChef Tải xuống đầy đủ
Phương pháp tiếp cận thông minh để làm việc với tệp PDF
PDFChef cho phép bạn xử lý các tác vụ thông thường liên quan đến PDF mà không gây nguy hiểm cho tính bảo mật của thiết bị. Ngoài ra còn có phiên bản dùng thử dưới dạng tải xuống miễn phí để bạn kiểm tra tất cả chức năng của phiên bản đầy đủ của phần mềm chỉnh sửa PDF của chúng tôi.
Dễ dàng chỉnh sửa nội dung PDF
PDFChef của Movavi là một chương trình đa chức năng để chỉnh sửa tệp PDF. Bạn có thể thêm và chỉnh sửa văn bản, chèn, cắt và thay đổi kích thước hình ảnh. Trình chỉnh sửa PDF của chúng tôi cũng cho phép bạn sắp xếp lại, xóa và xoay trang. Sửa đổi tệp PDF của bạn theo bất kỳ cách nào bạn muốn với PDFChef.
Quản lý tài liệu dự án của bạn
Kết hợp các tệp được xuất từ ​​các ứng dụng khác nhau: Word, Excel, AutoCAD, Corel, v.v. PDFChef sẽ giúp bạn tập hợp tất cả các yếu tố trong dự án của bạn lại với nhau.
Ký và đóng dấu tài liệu
Bạn có bao giờ thấy mình cần hoàn tất hợp đồng với bên thứ ba càng sớm càng tốt và bạn không ở gần văn phòng không? Chỉ cần thêm hình ảnh chữ ký của bạn vào PDFChef để ký kết thỏa thuận.
Mật khẩu: 123
DOWNLOAD
#pdftools #pdf
Back to top