Software miễn phí
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

softwareadmin
Admin
https://softwaremienphi.forumvi.com
Mon Feb 26, 2024 7:14 am
Tải xuống Able2Extract Professional miễn phí từ thư viện phần mềm của chúng tôi. Đây là công cụ tối ưu để nâng cao năng suất PDF của bạn trên Windows, cung cấp nhiều tùy chọn chuyển đổi như định dạng Word, Excel, PowerPoint, Nhà xuất bản, AutoCAD và CSV. Với các tính năng bảo mật nâng cao, hãy tạo các tệp PDF hoàn hảo và dễ dàng chỉnh sửa văn bản và trang. Tiết kiệm thời gian bằng cách điền hoặc tạo các biểu mẫu có thể điền trực tiếp trong Able2Extract và thêm đánh số bates vào các tài liệu dài. Giao diện người dùng đẹp mắt và trực quan sẽ hợp lý hóa toàn bộ quá trình để có trải nghiệm dễ dàng. Sử dụng công cụ OCR tiên tiến của chúng tôi để tăng tốc độ xử lý các tài liệu được quét.
Bao gồm tất cả các khía cạnh của công việc PDF trên máy tính để bàn của bạn:
Chuyển đổi tập tin PDF sang tất cả các định dạng phổ biến bao gồm Excel, Word, CAD, PowerPoint…
Trích xuất nội dung PDF được quét thành các tài liệu có thể chỉnh sửa bằng OCR.
Chỉnh sửa nội dung PDF và thao tác các trang và biểu mẫu trong thời gian thực.
Chuyển đổi hàng trăm tệp cùng một lúc với tính năng chuyển đổi hàng loạt và các mẫu tùy chỉnh.
Chống đạn cho các tệp PDF của bạn bằng mã hóa PDF và quyền truy cập tệp nâng cao.
Thêm chữ ký vào tệp PDF của bạn và xác thực chữ ký PDF bạn nhận được.
Tính năng của Able2Extract Professional
Chuyển đổi PDF
Able2Extract luôn được biết đến với khả năng chuyển đổi PDF. Thuật toán chuyển đổi PDF của chúng tôi có thể chuyển đổi nội dung PDF phức tạp nhất sang Excel, Word, PowerPoint, AutoCAD, HTML, CSV, v.v. Able2Extract là công cụ chuyển đổi PDF duy nhất cho phép bạn chỉ chuyển đổi có chọn lọc nội dung bạn cần. Chuyển đổi dữ liệu không phải PDF thành Excel để phân tích hoặc trích xuất dữ liệu bảng chính xác bằng tính năng PDF sang Excel tùy chỉnh. Cho dù bạn cần một bảng tính được định dạng hay tài liệu Word có thể chỉnh sửa, bạn sẽ có được độ chính xác cần thiết trong kết quả chuyển đổi để có được thông tin chi tiết và lập kế hoạch kinh doanh tốt hơn.
Chuyển đổi PDF hình ảnh được quét
Chuyển đổi cả PDF gốc và PDF được quét sang các định dạng có thể chỉnh sửa bằng công nghệ OCR của Able2Extract Professional. Lấy các tệp PDF đã được tạo từ tài liệu giấy được quét và chuyển đổi chúng thành các định dạng tệp có thể chỉnh sửa. Công nghệ thu thập dữ liệu chính xác của Able2Extract Professional cho phép bạn kết hợp thông tin bản cứng vào quy trình làm việc tài liệu của mình. Công cụ OCR sẽ sửa bất kỳ lỗi nhỏ nào trong văn bản và để lại cho bạn một phiên bản kỹ thuật số tinh tế có thể được sử dụng để phân tích thông tin kinh doanh.
Chỉnh sửa PDF
Với các tính năng thao tác PDF mạnh mẽ, Able2Extract giúp bạn dễ dàng sửa đổi tài liệu PDF. Cho dù bạn có báo cáo kinh doanh hay báo cáo tài chính dài, bạn có thể điều chỉnh nội dung hiện có của mình bằng cách chia nhỏ hoặc hợp nhất các tài liệu PDF. Các chuyên gia pháp lý thậm chí có thể chèn đánh số Bates vào tệp PDF trong quá trình khám phá. Các tính năng chỉnh sửa nâng cao cho phép chỉnh sửa văn bản PDF trên trang để bạn có thể tùy chỉnh văn bản của mình theo phông chữ, màu sắc và kích thước. Các chuyên gia cũng có thể tận dụng các tính năng chỉnh sửa trang PDF để thực hiện những thay đổi chung đối với trang PDF.
PDF Creation
Able2Extract không chỉ là một công cụ chuyển đổi PDF. Nó cung cấp cho bạn khả năng tạo tài liệu PDF từ bất kỳ ứng dụng nào. Hoàn thiện với các tính năng bảo mật, mã hóa tài liệu và tùy chỉnh tệp PDF, giải pháp của chúng tôi hoàn hảo cho những người dùng đang tìm kiếm các tùy chọn tạo PDF mạnh mẽ nhưng linh hoạt. Công nghệ của chúng tôi tạo ra các tài liệu PDF chất lượng mà bạn có thể tin cậy.
Điền vào biểu mẫu PDF
Tương tác với các biểu mẫu PDF có thể điền và điền vào biểu mẫu PDF trực tiếp trên máy tính của bạn. Chỉ cần nhấp vào các trường biểu mẫu PDF để bắt đầu nhập thông tin vào các trường văn bản. Chọn nhiều mục trong hộp danh sách và cho biết tùy chọn bằng hộp kiểm và nút radio. Toàn bộ biểu mẫu PDF có thể được điền ngay trong Able2Extract. Bạn có thể lưu các biểu mẫu đã được điền một phần hoặc gửi dữ liệu của mình đến máy chủ một cách an toàn.
Tạo và chỉnh sửa biểu mẫu PDF
Sửa đổi và tạo các biểu mẫu có thể điền mà bất kỳ ai cũng có thể sử dụng. Trình chỉnh sửa PDF của Able2Extract cung cấp cho bạn các công cụ để thêm các trường biểu mẫu nhằm tùy chỉnh và tạo các biểu mẫu PDF có thể điền của riêng bạn trong giao diện thân thiện với người dùng. Thêm các trường biểu mẫu để chọn các mục như hộp danh sách và hộp tổ hợp hoặc chèn các nút radio và hộp kiểm để chỉ định các tùy chọn. Bạn thậm chí có thể tùy chỉnh màu phông chữ của văn bản trong biểu mẫu cho mục đích xây dựng thương hiệu. Thu thập dữ liệu bạn cần để đưa ra quyết định kinh doanh tốt hơn.
DOWNLOAD
#pdftools
Back to top