Software miễn phí
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

softwareadmin
Admin
https://softwaremienphi.forumvi.com
Sun Feb 25, 2024 9:57 pm
Navicat Premium – công cụ phát triển cơ sở dữ liệu tối ưu. Với Navicat Premium, bạn có thể dễ dàng kết nối với nhiều cơ sở dữ liệu bao gồm MySQL, MariaDB, SQL Server, Oracle, PostgreSQL và SQLite – tất cả trong một ứng dụng tiện lợi. Ngoài ra, nó còn tương thích với các cơ sở dữ liệu đám mây phổ biến như Amazon RDS, Amazon Aurora và SQL Azure. Kiểm soát cơ sở dữ liệu của bạn với Navicat Premium và tận hưởng việc xây dựng, quản lý và bảo trì cơ sở dữ liệu dễ dàng. Tải về nó ngay bây giờ cho miễn phí! Bạn cũng có thể tải xuống Wise Force Deleter
Tính năng của Navicat Premium
Di chuyển dữ liệu liền mạch Truyền dữ liệu
, Đồng bộ hóa dữ liệu và Đồng bộ hóa cấu trúc giúp bạn di chuyển dữ liệu của mình dễ dàng hơn và nhanh hơn với ít chi phí hơn. Cung cấp các hướng dẫn chi tiết, từng bước để truyền dữ liệu trên nhiều DBMS khác nhau. So sánh và đồng bộ hóa cơ sở dữ liệu với Đồng bộ hóa dữ liệu và cấu trúc. Thiết lập và triển khai các so sánh trong vài giây, đồng thời lấy tập lệnh chi tiết để chỉ định những thay đổi bạn muốn thực hiện.
Công cụ thao tác đa dạng
Sử dụng Trình hướng dẫn nhập để chuyển dữ liệu vào cơ sở dữ liệu từ các định dạng khác nhau hoặc ODBC sau khi thiết lập kết nối nguồn dữ liệu. Xuất dữ liệu từ bảng, dạng xem hoặc kết quả truy vấn sang các định dạng như Excel, Access, CSV, v.v. Thêm, sửa đổi và xóa bản ghi bằng Chế độ xem lưới giống như bảng tính của chúng tôi cùng với một loạt công cụ chỉnh sửa dữ liệu để hỗ trợ bạn chỉnh sửa. Navicat cung cấp cho bạn những công cụ bạn cần để quản lý dữ liệu một cách hiệu quả và đảm bảo quy trình diễn ra suôn sẻ.
Chỉnh sửa SQL dễ dàng
Visual SQL Builder sẽ giúp bạn tạo, chỉnh sửa và chạy các câu lệnh SQL mà không phải lo lắng về cú pháp và cách sử dụng lệnh phù hợp. Viết mã nhanh chóng với tính năng Hoàn thành mã và Đoạn mã có thể tùy chỉnh bằng cách nhận đề xuất cho từ khóa và loại bỏ sự lặp lại trong mã hóa. Nhanh chóng xác định và sửa các lỗi mã hóa PL/SQL và PL/PGSQL bằng cách sử dụng thành phần gỡ lỗi của chúng tôi như đặt điểm dừng, duyệt qua chương trình, xem và sửa đổi các giá trị biến cũng như kiểm tra ngăn xếp cuộc gọi.
Nhà thiết kế cơ sở dữ liệu thông minh
Tạo, sửa đổi và quản lý tất cả các đối tượng cơ sở dữ liệu bằng cách sử dụng các nhà thiết kế đối tượng chuyên nghiệp của chúng tôi. Chuyển đổi cơ sở dữ liệu của bạn thành dạng biểu diễn đồ họa bằng cách sử dụng công cụ tạo mô hình và thiết kế cơ sở dữ liệu phức tạp để bạn có thể lập mô hình, tạo và hiểu các cơ sở dữ liệu phức tạp một cách dễ dàng.
Tăng năng suất của bạn
Giải pháp sao lưu/khôi phục cục bộ mạnh mẽ và GUI trực quan dành cho Tiện ích sao lưu máy chủ SQL/máy bơm dữ liệu Oracle của chúng tôi hướng dẫn bạn qua quy trình sao lưu và giảm khả năng xảy ra lỗi. Đặt tự động hóa cho các quy trình triển khai lặp lại như sao lưu cơ sở dữ liệu và thực thi tập lệnh vào một thời điểm hoặc ngày cụ thể. Bất kể bạn ở đâu, bạn luôn có thể hoàn thành công việc.
Giúp cộng tác dễ dàng
Đồng bộ hóa cài đặt kết nối, mô hình, truy vấn và nhóm ảo của bạn với dịch vụ Navicat Cloud của chúng tôi để bạn có thể truy cập chúng theo thời gian thực và chia sẻ chúng với đồng nghiệp của mình mọi lúc, mọi nơi. Với Navicat Cloud, bạn có thể tận dụng từng phút trong ngày để tối đa hóa năng suất của mình.
Kết nối an toàn nâng cao
Thiết lập kết nối an toàn thông qua Đường hầm SSH và SSL để đảm bảo mọi kết nối đều an toàn, ổn định và đáng tin cậy. Hỗ trợ các phương thức xác thực khác nhau của máy chủ cơ sở dữ liệu như xác thực PAM cho MySQL và MariaDB và xác thực GSSAPI cho PostgreSQL. Navicat 12 cung cấp nhiều cơ chế xác thực hơn và môi trường hiệu suất cao để bạn không bao giờ phải lo lắng về việc kết nối qua mạng không an toàn.
Tên file: Navicat Premium 16.3.7
Nhà phát triển: Giấy phép Homepage
Shareware
Ngôn ngữ: Tiếng Anh
Hệ điều hành: Windows
DOWNLOAD
Back to top