Software miễn phí
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

softwareadmin
Admin
https://softwaremienphi.forumvi.com
Sun Feb 25, 2024 10:34 am
Hãy sẵn sàng khai phá tiềm năng sáng tạo của bạn với phần mềm chỉnh sửa video mạnh mẽ này. Cho dù bạn là người mới bắt đầu hay một chuyên gia dày dạn kinh nghiệm, Adobe Premiere Pro 2024 đều cung cấp các công cụ và tính năng trực quan để biến tầm nhìn của bạn thành hiện thực. Chỉnh sửa liền mạch, thêm hiệu ứng và hoàn thiện cảnh quay của bạn một cách dễ dàng. Với giao diện thân thiện với người dùng và khả năng mở rộng, việc chỉnh sửa chưa bao giờ thú vị và hiệu quả hơn thế. Ngoài ra, với các bản cập nhật và cải tiến thường xuyên, bạn sẽ luôn dẫn đầu. Đừng bỏ lỡ! Tải xuống Adobe Premiere Pro 2024 ngay từ trang web của chúng tôi và bắt đầu tạo video chất lượng chuyên nghiệp ngay hôm nay.
Tính năng của Adobe Premiere Pro 2024
Công cụ thông minh. Kể chuyện hay hơn.
Premiere Pro được sử dụng bởi các nhà làm phim Hollywood, biên tập viên truyền hình, YouTuber, nhà quay phim — bất kỳ ai có câu chuyện muốn kể, kể cả bạn.
Ở trong dòng chảy sáng tạo của bạn.
Premiere Pro là công cụ hàng đầu trong ngành biên tập mọi thứ từ phim truyền hình dài tập cho đến phim truyện. Quy trình làm việc tích hợp, hiệu quả cho phép bạn trau chuốt công việc của mình mà không cần rời khỏi dòng thời gian. Các công cụ tự động được hỗ trợ bởi Adobe Sensei sẽ tăng tốc các tác vụ tốn thời gian để bạn có thể tập trung vào câu chuyện của mình.
Bất kỳ máy ảnh. Bất kỳ định dạng nào. Bất kỳ nền tảng nào.
Chỉnh sửa cảnh quay ở bất kỳ định dạng hiện đại nào, từ 8K đến thực tế ảo. Hỗ trợ tệp gốc rộng rãi và quy trình làm việc proxy đơn giản giúp bạn dễ dàng làm việc với phương tiện của mình, ngay cả trên máy trạm di động. Việc cung cấp nội dung được tối ưu hóa cho mọi màn hình hoặc nền tảng nhanh hơn bao giờ hết.
Tất cả mọi thứ bạn cần. Ngay khi bạn cần nó.
Cùng với các công cụ về màu sắc, âm thanh và đồ họa, Premiere Pro hoạt động liền mạch với các ứng dụng và dịch vụ khác, bao gồm After Effects, Adobe Audition và Adobe Stock. Mở mẫu Đồ họa chuyển động từ After Effects hoặc tải xuống mẫu từ Adobe Stock và tùy chỉnh mẫu đó — tất cả đều không cần rời khỏi ứng dụng. Và Premiere Pro tích hợp với hàng trăm công nghệ của đối tác.
Phân loại màu chính xác và đơn giản
Loại bỏ phỏng đoán khi điều chỉnh đường cong bằng các công cụ Lumetri Color cải tiến. Mỗi đường cong có hai trục với các giá trị được ghép nối, giúp việc phân loại màu chọn lọc trở nên dễ dàng và chính xác.
Cải thiện âm thanh ngay lập tức
Các thanh trượt mới trong bảng Essential Sound cho phép bạn giảm bớt hoặc loại bỏ tiếng ồn xung quanh và âm vang để có được kết quả đáng kinh ngạc.
Đồ họa thông tin với các mẫu Đồ họa chuyển động
Kéo và thả bảng tính vào các mẫu đồ họa thông tin và Đồ họa chuyển động mới để nhanh chóng tạo trực quan hóa dữ liệu của bạn. Mọi cập nhật cho bảng tính của bạn sẽ được tự động cập nhật trong đồ họa thông tin của bạn.
Mật khẩu: 123
DOWNLOAD

Back to top