Software miễn phí
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

softwareadmin
Admin
https://softwaremienphi.forumvi.com
Sun Feb 25, 2024 10:21 am
Khám phá Duplicate File Finder Professional , một công cụ mạnh mẽ có sẵn để tải xuống từ thư viện phần mềm của chúng tôi. Phần mềm thân thiện với người dùng này nhanh chóng định vị các hình ảnh và video trùng lặp trên máy tính của bạn. Chỉ cần chọn một thư mục hoặc sử dụng các thư mục người dùng tiêu chuẩn và để ứng dụng phân tích các bản sao—việc này diễn ra nhanh chóng, chỉ mất vài giây. Bằng cách sử dụng thuật toán băm MD5, các tệp được so sánh dựa trên nội dung chứ không chỉ tên. Giao diện trực quan giúp dễ dàng xác định và xóa các bản sao không mong muốn. Đơn giản hóa việc quản lý tệp của bạn và lấy lại dung lượng quý giá trên ổ cứng của bạn với Duplicate File Finder Professional. Tải xuống ngay bây giờ để có trải nghiệm không lộn xộn!
Các tính năng của Duplicate File Finder Professional
Tìm hình ảnh và video trùng lặp
Ứng dụng này thực hiện đúng chức năng mà nó được đặt tên. Bạn có thể chọn bất kỳ thư mục nào trên ổ cứng của mình hoặc sử dụng các thư mục người dùng tiêu chuẩn và ứng dụng của chúng tôi sẽ phân tích sâu nội dung của thư mục đã chọn để tìm các bản sao. Nó sẽ chỉ mất một vài giây. Các tập tin sẽ được so sánh bằng thuật toán băm MD5, nghĩa là chúng sẽ được so sánh theo nội dung chứ không phải theo tên. Sau đó, bằng cách sử dụng giao diện người dùng thuận tiện của chúng tôi, bạn có thể xem các bản sao và xóa những thứ bạn không muốn.
Giao diện người dùng thuận tiện
Chúng tôi rất chú ý đến giao diện người dùng vì đôi khi số lượng tệp trùng lặp có thể rất lớn. Đầu tiên, bạn có thể bật và tắt nhóm – chúng tôi chia tệp thành các nhóm: tệp lớn, trung bình và nhỏ. Sau đó, bạn có thể xem lại từng tệp trùng lặp để đảm bảo rằng bạn sẽ không xóa bất kỳ nội dung quan trọng nào (bạn có thể xem tệp đó bằng trình xem mặc định hoặc Notepad). Hoặc mở vị trí của tệp trong Windows Explorer và thực hiện bất kỳ thao tác nào khác với nó. Bạn có thể xóa các tệp vào Thùng rác để có thể khôi phục mọi bản sao đã xóa sau này một cách rất thuận tiện. Và điều quan trọng cuối cùng – ứng dụng của chúng tôi có thể ghi nhớ kết quả quét giữa các phiên, do đó bạn sẽ không cần phải quét đi quét lại, lãng phí thời gian.
Dọn dẹp hệ điều hành Windows của bạn
Bạn thậm chí không thể tưởng tượng được có bao nhiêu tệp trùng lặp được tạo ra trên máy tính của bạn mỗi ngày! Ví dụ: trên máy tính thử nghiệm chạy Windows 10, chúng tôi đã tìm thấy 23% tệp trùng lặp trong thư mục hệ thống, gây lãng phí hơn 1 Gigabyte dung lượng ổ đĩa. Nghĩ mà xem - cứ thứ 4 thì có một bản sao trên ổ cứng của bạn! Hầu hết đây là các tệp liên quan đến dịch vụ cập nhật Windows đang hoạt động hàng ngày. Chắc chắn, một số trong số chúng có thể được gỡ bỏ một cách an toàn, nhưng một số thì không. Hãy cẩn thận khi kiểm tra các thư mục hệ thống.
Password: 123
DOWNLOAD
Back to top