Software miễn phí
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Công cụ SEO nào tốt nhất trong số Moz, Ahrefs và SEMrush?

softwareadmin
Admin
https://softwaremienphi.forumvi.com
Sun Feb 04, 2024 6:01 pm
Từ các câu hỏi, tôi có thể thấy rằng bạn đã đề cập đến ba công cụ tuyệt vời và đặc biệt dành cho SEO. Vâng, đó thực sự là một niềm vui và tự hào đối với tôi. Vì thông thường tôi thích nghiên cứu những công cụ này thường xuyên.

Đề cập đến ba công cụ này là những công cụ SEO cấp cao nhất. Mặc dù phương pháp hoặc phong cách làm việc của họ không giống nhau. Họ đang nỗ lực giúp đỡ người dùng nền tảng này. Theo quan điểm của tôi, đối với người mới bắt đầu, nền tảng này thực sự hiệu quả để sử dụng. Nếu bạn thử thì rõ ràng đó là cách thực hành tốt cho công việc ở cấp độ tiếp theo của bạn. Bạn có thể dễ dàng tìm ra con đường dẫn đến thành công. Mặc dù nền tảng SEO là những thứ lâu dài hơn. Không ai có thể đạt được mục tiêu chỉ với một ít thời gian. Nhưng nếu anh ấy/cô ấy sử dụng những cách mũ đen khác điểm và đó là bất hợp pháp.
Ngay lập tức tôi muốn cung cấp thông tin làm rõ rất chi tiết:
Công cụ Mozbar:

Công cụ SEO nào tốt nhất trong số Moz, Ahrefs và SEMrush? Main-qimg-27ee2c9409dd5ded6decdca1e938ecd9-lq
Moz cũng cung cấp một số tiện ích miễn phí. chúng cho phép bạn hình dung miễn phí danh sách doanh nghiệp của mình. Khi bạn đã kiểm tra nó để hình dung ra cách bạn đang làm, thế là xong. Nếu bạn không muốn trả tiền mặt, thì bạn có thể trực tiếp sửa đổi trang web của mình để nâng cao vị thế của mình.

Phiên bản trả phí có thể hỗ trợ sửa chữa trang web của bạn và cung cấp cho bạn các gợi ý cải tiến cực kỳ cụ thể. Trong phiên bản bán vĩnh viễn, phiên bản miễn phí chỉ cho bạn biết bạn đang ở đâu mà về mặt kỹ thuật bạn đã nhận ra từ lưu lượng truy cập mà bạn nhận được hàng ngày.

Trong chi tiết:

Khi tôi nói chi tiết, tôi phải nói thêm rằng tồn tại 40,7 nghìn tỷ liên kết lập chỉ mục, 500 triệu gợi ý cho từ khóa, 8 triệu nhà phân tích SERP hàng ngày.
Thông thường ở đây bạn có thể sử dụng nó miễn phí. Nhưng nó chỉ hiển thị điểm DA & PA của trang web. Khi bạn thêm tài khoản trả phí thì lần này bạn cần phải cung cấp URL của đối thủ cạnh tranh để có nhiều tính năng đang chờ bạn. Những điều này giống như,

• Cơ quan quản lý tên miền của trang web này

• Số xây dựng liên kết

• Những từ khóa nào làm cơ sở xếp hạng trang web này

• Những câu hỏi hàng đầu được du khách hỏi

• Đối thủ cạnh tranh hàng đầu với DA & Khả năng hiển thị của họ.

Bạn cũng có thể tự do lấy thông tin nhưng nó không hữu ích. Nhưng bước trả phí cung cấp cho bạn những phân tích thực sự tốt.
Công cụ của ahrefs:
Công cụ SEO nào tốt nhất trong số Moz, Ahrefs và SEMrush? Main-qimg-2cadfe9ce231916a4fffc354a2ddc895-lq
Ahrefs là một công cụ tối ưu hóa chương trình tất cả trong một có thể mang lại lợi ích cho bạn khi đẩy nhanh việc mở rộng lưu lượng tìm kiếm không phải trả tiền đến một trang web.

Ahrefs thu thập dữ liệu trên Internet trên toàn thế giới để lưu trữ hàng tấn thông tin và trình bày nó ở định dạng rất dễ dàng để thay đổi các nhà tiếp thị nhằm đưa ra các lựa chọn quảng cáo hiểu biết.

Trong chi tiết:
Trên trang web công cụ ahrefs, có một điều đáng thất vọng đối với người mới bắt đầu là ở đây không có bản dùng thử miễn phí. Họ cung cấp bản dùng thử 7 ngày nhưng để có được điều này, bạn cần phải trả 7 đô la. Sau đó cũng có hệ thống thanh toán có tính năng khôn ngoan.

Trong thời gian gần đây họ cung cấp từ khóa cho 8,9 tỷ từ khóa. Họ chủ yếu nhắm mục tiêu vào 10 công cụ tìm kiếm riêng lẻ bằng từ khóa của họ. Và 228 từ khóa cơ sở của từng quốc gia cũng nằm ở đó.
Giống như các công cụ khác, nó cũng có các tính năng như

• Có thể khám phá bất kỳ trang web nào chỉ bằng cách sử dụng URL của họ.

• Có thể khám phá bất kỳ ý tưởng nội dung nào bằng cách phân tích bất kỳ nội dung nào khác trên đó.

• Số lượng lớn các ý tưởng từ khóa với nhiều loại biến thể và vị trí thông minh.

• Có thể tự theo dõi thứ hạng của bạn.

• Có thể kiểm tra trang web của người khác.

• Tìm các liên kết giao nhau từ trang web của đối thủ cạnh tranh của bạn.

Công cụ SEMrush:

Công cụ SEO nào tốt nhất trong số Moz, Ahrefs và SEMrush? Main-qimg-6f528963b915055c6971bbc3ccaa3d6b-lq

Bây giờ là lúc nói về các công cụ Semrush. Semrush là công cụ tốt nhất cho hơn hai công cụ. Đó là suy nghĩ cá nhân của tôi. Bởi vì khi tôi làm công việc cá nhân của mình, tôi đặc biệt sử dụng những công cụ này. Nhưng không phải là hai công cụ này không sử dụng được, ba công cụ này được cung cấp rất ít tính năng tuyệt vời. Và kết quả là họ đang cho thấy điều đó quá gần gũi hơn với một chút khác biệt.
Công cụ SEMrush trước hết thích hợp cho người mới bắt đầu chỉ vì họ cung cấp bản dùng thử miễn phí 7 ngày. Sau 7 ngày bạn cần làm theo các phương thức thanh toán mới nhất của họ.
Trong công cụ này hiện có 6 triệu người dùng. Họ đang cung cấp các từ khóa như 20 tỷ, dựa trên 142 địa lý/vị trí riêng lẻ. Họ đang làm việc với 815 triệu tên miền. Và hiện tại cũng có rất ít trang web & lớn nhất hoạt động bằng cách sử dụng các công cụ này.
Họ đang phục vụ một số yếu tố tuyệt vời:

• Họ có sáu công cụ Nghiên cứu Từ khóa.

• Họ có ba công cụ Seo On-Page.

• Họ có bảy Công cụ tiếp thị nội dung.

• Họ có hai Công cụ quản lý phương tiện truyền thông xã hội.

• Họ có năm Công cụ nghiên cứu đối thủ cạnh tranh.

• Họ có năm Công cụ xây dựng liên kết.

• Họ có bốn công cụ SEO địa phương.

• Họ có hai công cụ Tối ưu hóa Nội dung.

Tất cả những công cụ này chủ yếu cung cấp những yếu tố tuyệt vời cho tiếp thị kỹ thuật số. Chắc chắn phụ thuộc vào những cuộc thảo luận này. Tôi muốn nói rằng SEMrush là công cụ tốt nhất so với các công cụ Moz & ahrefs.
Back to top